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USAJILI WA MITIHANI YA 26 YA BODI
Dodoma 17 Januari, 2023

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwajulisha wadau wake kuwa,
mitihani ya 26 ya Bodi inatarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 16/05/2023 mpaka tarehe
19/05/2023. Watahiniwa wote wanaelekezwa kufanya usajili kwa kupitia mfumo wa usajili wa
Bodi wa https://reqgistration.psptb.qo.tz na pia kuhudhuria madarasa ya mafunzo kama
sehemu ya maandalizi ya mitihani hiyo.

Mitihani hii itafanyika katika vituo vya Dar es Salaam, Moshi, Dodoma, Mwanza, Mbeya na
Zanzibar. Mwisho wa kupokea maombi ya kufanya mitihani hiyo ni tarehe 21/04/2023.

WAOMBAJI WENYE SIFA KWA AJILI YA MITIHANI YA MEI, 2023:

(1) Wahitimu wote waliomaliza vyuo vya Elimu ya Juu na Kati kwa ngazi za shahada,
stashahada na astashahada ya Ununuzi na Ugavi kwa kipindi cha kuanzia mwaka
2022 kurudi nyuma ambao hawakuwahi kufanya mitihani ya kitaaluma ya PSPTB.

(2) Wadau wote wanaofanya kazi za Ununuzi na Ugavi wasiokuwa na cheti cha CPSP.

(3) Wahitimu wenye taaluma nyingine nje ya Ununuzi na Ugavi kwa ngazi za stashahada,
shahada au sifa za kitaaluma kutoka Bodi ya taaluma husika.

NB:

Watahiniwa wanaorudia baadhi ya mitihani kwa zaidi ya ngazi moja wanaruhusiwa
kuunganisha masomo ya ngazi mbili zinazofuatana kwa masomo kuanzia mawili hadi
Sita tu.

Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba 0738441972 au tuma barua
pepe kupitia examinations@psptb.go.tz

Imetolewa na:

—iloe

S. A. Mdee
Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

Mkandarasi Place (Ghorofa ya saba), S.L.P. 2663,Postcode 41108 Dodoma. Simu: +255 22 2865860 Nukushi: +255 22 2862138.
Tovuti: http://www.psptb.go.tz. Barua pepe: info@psptb.go.tz



http://www.psptb.go.tz/
mailto:info@psptb.go.tz
https://registration.psptb.go.tz/
mailto:examinations@psptb.go.tz

